Forest

MAONO YETU:
Ili dunia yetu iwe mfumo unaostawi wa maji safi, dunia na hewa.
Ili jamii zetu zishirikiane kupendezesha sayari yetu.
Kuelimisha watu juu ya umuhimu wa kutochafua mazingira.
Kuacha mazingira bora kwa vizazi vijavyo.
 

DHAMIRA YETU:
Mradi wa Marekebisho ya Dunia ni shirika lisilo la faida la 501(c)(3) la kimazingira linalolenga kuelimisha na kuhamasisha ulimwengu kupitia miradi ya kuhusisha jamii ambayo ina athari chanya kwenye dunia yetu. Tunaamini kwa elimu na taarifa sahihi tunaweza kuunganisha jumuiya zetu kufanya kazi pamoja kwa lengo moja,
kurudisha nyuma mabadiliko ya hali ya hewa.


MAADILI YETU:
Uendelevu 
Elimu
Jumuiya
Chanya
Furaha